



Picha

Fomu Na:

PROGRAMU YA TAIFA YA UKUZAJI UJUZI

FOMU YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UKUZAJI UJUZI

(Tafadhali soma maelekezo yote kikamilifu kabla ya kujaza fomu hii, kisha ujaze)

(Fomu hii hutolewa bila malipo yoyote)

SEHEMU YA KWANZA : TAARIFA YA MWOMBAJI

1. Jina la Kwanza \_\_\_\_\_ Jina la Kati \_\_\_\_\_

Jina la Ukoo \_\_\_\_\_

2. Jinsi KE  ME

3. Uraia wako \_\_\_\_\_

4. Namba ya simu \_\_\_\_\_ au \_\_\_\_\_

5. Tarehe na Mahali ulipozaliwa \_\_\_\_\_

Kata \_\_\_\_\_ Wilaya \_\_\_\_\_ Mkoa \_\_\_\_\_

6. Hali ya Afya : Una ulemavu wa aina yoyote : Ndiyo  Hapana

Taja aina ya ulemavu ulionao \_\_\_\_\_

---

SEHEMU YA PILI: TAARIFA YA ELIMU YA MWOMBAJI

7. Elimu ya Msingi:

Jina la Shule: \_\_\_\_\_ Mwaka Uliohitimu \_\_\_\_\_

8. Elimu ya Sekondari



Jina la Shule : \_\_\_\_\_ Mwaka Uliohitimu \_\_\_\_\_

9. Elimu nyingine Uliyopitia (Ufundi, Elimu ya Juu, Chuo):

Jina la Chuo: \_\_\_\_\_ Fani \_\_\_\_\_

Mwaka Uliohitimu \_\_\_\_\_

SEHEMU YA TATU : TAARIFA YA MAKAZI

10. Mahali unapoishi: Namba ya Nyumba \_\_\_\_\_

Mtaa/Kijiji \_\_\_\_\_ Kata \_\_\_\_\_

Wilaya \_\_\_\_\_ Mkoa \_\_\_\_\_

SEHEMU YA NNE: TAARIFA ZA WAZAZI/WALEZI

11. Jina la baba \_\_\_\_\_ yuko hai **Ndiyo**  **Hapana**

12. Kazi ya baba \_\_\_\_\_ Namba ya simu \_\_\_\_\_

13. Jina la mama \_\_\_\_\_ yuko hai **Ndiyo**  **Hapana**

14. Kazi ya mama \_\_\_\_\_ Namba ya simu \_\_\_\_\_

15. Mzazi au mlezi wa kuwasiliana katika jambo lolote la dharura.

Jina \_\_\_\_\_ Namba ya simu \_\_\_\_\_

SEHEMU YA TANO: TAARIFA YA MAOMBI

16. Jaza fani mbili unazopenda kupata ujuzi (*Fani utakazojaza zinapatikana katika chuo ulichochukua fomu kama ilivyoainishwa kwenye tangazo na ndicho utakachorudisha kwa ajili ya mafunzo*)

a. \_\_\_\_\_

b. \_\_\_\_\_



17. Mafunzo yataendeshwa muda wa asubuhi na alasiri (**ni ya kutwa**): chagua muda:

**Asubuhi**

**Mchana**

Mimi \_\_\_\_\_

Nathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu ni ya kweli na sahihi, endapo nikibainika nimedanganya hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

\_\_\_\_\_

Sahihi ya Mwombaji

\_\_\_\_\_

Tarehe

**Angalizo:**

**Siku ya kurudisha fomu njoo na vitu vifuatavyo :**

- a) Nakala ya cheti cha kuzaliwa
- b) Nakala ya cheti cha shule ya msingi/sekondari au barua kutoka shule uliyomaliza
- c) Picha ndogo nne
- d) Barua ya afisa mtendaji wa Mtaa/Kijiji
- e) Barua ya maombi ya mafunzo
- f) Nakala ya Kitambulisho cha mpiga kura/taifa/Wenye umri chini ya miaka 18 cheti cha kuzaliwa kitatumika
- g) Barua ya hali ya afya yako toka Hospitali inayotambulika na serikali

Matokeo ya walio chaguliwa yatatolewa kwa njia ya magazeti au simu yako uliyoandika kwenye fomu. Pia yatabandikwa katika chuo husika.

---



---

**Kwa matumizi ya ofisi tu.**

Maombi yako yamekubalika **Ndiyo**

**Hapana**

Imethibitishwa na

---

Mkuuu wa chuo

---

Tarehe