
JAMHURI YA MUUNGANO WA 
TANZANIA

OFISI YA WAZIRI MKUU
KAZI, VIJANA, AJIRA NA 

WENYE ULEMAVU

FOMU YA USAJILI KWA WAJASIRIAMALI WATAKAOSHIRIKI KWENYE MAONESHO YA ISHIRINI NA MBILI (22) YA
NGUVU KAZI/JUA KALI YA AFRIKA MASHARIKI YATAKAYOFANYIKA KAMPALA UGANDA KUANZIA TAREHE 08 -
18 DESEMBA, 2022

Tafadhali jaza fomu hii kwa ukamilifu na usahihi na urejeshe kwa Mkurugenzi wa Halmashauri yako au Ofisi uliyochukulia
fomu hii ili iweze kujumuishwa kwa washiriki wa Mkoa/Wilaya husika.

Tafadhali zingatia maelezo na vigezo vya kushiriki kabla ya kuamua kushiriki

1. Jina Kamili

Jina la Kwanza Jina la Ukoo

2. Jina la Kikundi/Kampuni

3. Anuani Kamili

Mkoa Wilaya

Kata

S. L. P       Simu

Barua Pepe

4. Jinsi

Ke Me

Kissa
Cross-Out



5. Umri

6 a). Je una ulemavu wowote?

Ndiyo Hapana

b). Iwapo una ulemavu, tafadhali utaje

c). Taja mahitaji binafsi unayohitaji kutokana na ulemavu

i.

ii.

iii.

7. Taja mwaka ulioanza kujishughulisha na ujasiriamali

8. Taja bidhaa unazozalisha/huduma unazotoa

i.

ii.

iii.

9 a). Je, biashara yako/kikundi imesajiliwa?

Ndiyo Hapana

b). Iwapo imesajiliwa, taja namba ya usajili

c). Taja jina la taasisi iliyosajili

10. Tafadhali taja aina ya bidhaa unayotarajia kupeleka katika maonesho kwa ukubwa, uzito na thamani?

Na. JINA LA BIDHAA UZITO (Kg) UKUBWA (cm3) THAMANI



11. Aina ya ufadhili utakaokuwezesha kushiriki Maonesho haya:

Binafsi Kikundi Wilaya/Mkoa

Taasisi, taja

12. Taja idadi ya watu walioajiriwa na Biashara /mradi wako

13 a). Je, wewe kama Mjasiriamali ni mwanachama wa chama au jumuiya yoyote ya wajasiriamali?

Ndiyo Hapana

b). Kama ni mwanachama, Taja jina la chama

c). Kama bado hujajiunga, taja sababu za kutojiunga:

i.

ii.

iii.

14 a). Je,umejiunga na Mfuko wowote wa Kinga ya Jamii

Ndiyo Hapana

b). Kama umejiunga, Taja jina la Mfuko

c). Kama bado hujajiunga, taja sababu za kutojiunga:

i.

ii.

iii.

15 a). Je umewahi kushiriki kwenye maonesho ya Nguvu Kazi/Jua Kali

Ndiyo Hapana



b). Kama ndiyo, taja mwaka au miaka uliyoshiriki

16 a). Je, umewahi kuhudhuria mafunzo yoyote ya ujasiriamali au yanayohusu biashara yako?

Ndiyo Hapana

b). Kama umewahi kuhudhuria taja aina ya mafunzo

c) Kama hujawahi kuhudhuria, taja sababu:

i.

ii.

iii.

17. Uthibitisho wa Mshiriki

Jina:

Sahihi:

Tarehe:

18. HITIMISHO

Baada  ya  fomu  hizi  kujazwa  na  Wajasiriamali  zirejeshwe  kwa  Mkurugenzi  wa Halmashauri  ambaye  naye
ataziwasilisha kwa Katibu Tawala wa Mkoa husika.  Mkoa utume fomu za Mkoa husika kwa Katibu Mkuu  kabla  ya
tarehe 17 Oktoba, 2022 kwa anuani ifuatayo:-

Katibu Mkuu,
Ofisi ya Waziri Mkuu – Kazi, Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu,
Mji wa Serikali Mtumba,
Mtaa wa Kazi,
S.L.P. 2890,
40480 DODOMA

Barua Pepe: ps@kazi.go.tz
Tovuti: www.kazi.go.tz

NB: Kwa maelezo zaidi kuhusu ujazaji wa fomu na ushiriki kwa ujumla wasiliana na:-

Ninakubali kuwa nimetimiza vigezo vya kushiriki Maonesho ya 22 ya Wajasiriamali Wadogo na wa Kati wa Jumuiya ya
Afrika Mashariki.
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