Serikali, Wadau wazungumzia changamoto za sekta ya Usafirishaji
Tanzania mwenyeji Mkutano wa pili wa Doha
Dkt. Munisi aipongeza SDA kuimarisha amani na mshikamano
Taasisi za dini endeleeni kushirikiana na Serikali: Waziri Sangu
Waziri Sangu awataka waajiri kujisajili WCF na kuwasilisha michango kwa wakati
Bulyankulu yapongezwa kwa kuwekeza mifumo ya usalama wa wafanyakazi mgodini
Kamati ya Bunge kukagua mgodi wa Geita
GGM yapongezwa uzingatiaji sheria fidia kwa wafanyakazi
Waziri Sangu: Maamuzi bora yanategemea ufuatiliaji na tathmini
Sangu: Taasisi za dini ni muhimili wa amani, utulivu na ustawi wa Taifa.
Waziri Sangu: Vijana ni nguzo muhimu ya amani
Sangu aitaka TALGWU kujenga umoja kupitia uchaguzi
Mfuko wa WCF wapeleka tabasamu shule ya Kinambeu Iramba
Kamishna Mkangwa: Fanyeni kaguzi zenye tija
Serikali yaweka msukumo Kima cha Chini cha Mshahara Kampuni za Kigeni na Wazawa
LESCO yafanya kikao cha kwanza Mwaka 2026/27
Waziri Sangu, Balozi wa Saudi Arabia wajadili Ajira za Nje
Waziri Sangu aeleza dhamira ya Serikali kuboresha maslahi ya Wastaafu
Dkt. Munisi: Viongozi wa dini hubirini maadili mema, kudumisha amani nchini
Uadilifu, Amani na Upendo ni nguzo za Taifa imara: Waziri Sangu